RIS DKT.SAMIA NA RAIS WA ANGOLA WAZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI IKULU JIJINI DAR ES SALAAM

October 29, 2026

 

Mhe. Balozi Dkt. Mahmoud Thabit Kombo (Mb.), Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, na Mhe. Téte António, Waziri wa Mambo ya Nje wa Jamhuri ya Angola wakisaini Mkataba wa Ushirikiano katika Sekta ya Anga kati ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Serikali ya Jamhuri ya Angola, Ikulu Jijini Dar es Salaam, tarehe 29 Oktoba, 2026.

Dkt. Geofrid Evarist Chikojo, Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) na Balozi Jorge Catarino Cardoso, Mkurugenzi wa Idara ya Afrika Mashariki ya Kati na Mashirikiano ya Kikanda, wakisaini Hati ya Makubaliano kati ya Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) na Taasisi ya Taifa ya Hali ya Hewa ya Angola, Ikulu Jijini Dar es Salaam, tarehe 29 Oktoba, 2026.

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akizungumza na Waandishi wa Habari kufuatia Ziara ya Kitaifa ya Mhe. João Manuel Conçalves Lourenço, Rais wa Jamhuri ya Angola, Ikulu Jijini Dar es Salaam tarehe 29 Oktoba, 2026.
Mhe. João Manuel Conçalves Lourenço, Rais wa Jamhuri ya Angola akizungumza na Waandishi wa Habari kufuatia Ziara yake ya Kitaifa, Ikulu Jijini Dar es Salaam tarehe 29 Oktoba, 2026.


Share this

Related Posts

Latest
Previous
Next Post »