BLOG

SOMA TARUJA LEO

SOMA TARUJA LEO

MTENDELE

MTENDELE

TAWODE

TAWODE

Thursday, August 3, 2017

SHIRIKA LA BRAC LAWAPIGA MSASA WASICHANA 700 MKOANI TANGA

Mkuu wa wilaya ya Tanga,Thobias Mwilapwa akizungumza wakati akifunga mafunzo yaliyotolewa na shirika la Brac Mkoani Tanga kwa vijana wakike 700 kutoka wilaya za Muheza na Tangakulia ni  Afisa anayeshughulika na Program ya Elimu wa Shirika la Brac Tanzania.Manola William
Afisa anayeshughulika na Program ya Elimu wa Shirika la Brac Tanzania Manola William akizungumza wakati wa halfa hiyo
Meza Kuu wakifuatilia matukio mbalimbali
Programme Organizer wa Shirika la Brac Tanga,Scholastica Olomi akizungumza katika halfa hiyo
AMkuu wa wilaya ya Tanga,Thobias Mwilapwa kulia akimkabidhi vifaa vya kushonea (Charahani) Fatma Abdallah kushoto ni  Afisa anayeshughulika na Program ya Elimu Brac Tanzania.Manola William

 Mkuu wa wilaya ya Tanga,Thobias Mwilapwa kulia akimkabidhi vifaa vya kushonea Mariam Time kushoto ni Afisa anayeshughulika na Program ya Elimu Brac Tanzania.Manola William
Mkuu wa wilaya ya Tanga,Thobias Mwilapwa kulia akimkabidhi vifaa vya saloon Mwanaidi Peter
Mkuu wa wilaya ya Tanga,Thobias Mwilapwa kulia akimkabidhi vifaa vya saloni moja kati ya wahitimu wa wasichana 700 waliopata mafunzo kutoka shirika la Brac Mkoani Tanga Asha Bakari kushoto ni Afisa anayeshughulika na Program ya Elimu Brac Tanzania.Manola William
 Baadhi ya wahitimu wakitoa ushuhuda wao na kulishukuru shirika hilo

 Baadhi ya wazazi wa wasichana waliohitumu mafunzo hayo

 Picha ya Pamoja
Afisa anayeshughulika na Program ya Elimu wa Shirika la Brac Tanzania Manola William akizungumza na waandishi wa habari kuhusu mipango yao